Scooter na lantarki

 • Electric Scooter JB520

  Scooter na lantarki JB520

  An cajin batirin EcoReco zuwa 50% daga akwatin don sauƙinku don ku iya hawa shi yanzunnan.

  Yi amfani da cajar EcoReco don yin cajin baturi lokacin da karatun batirin a kan dashboard yayi ƙasa. Yankin mafi inganci don caji yana tsakanin tsakanin sandunan 1-4. Batura LiFePO4 basu da tasirin ƙwaƙwalwa.

  Yi tsammanin baturin ya caji daga komai zuwa 80% a cikin awanni 2 (shawarar) ko daga komai zuwa cikakke cikin awanni 4.5.
  1.Tabbatar da cewa an kashe babur din, sannan a bude murfin karshen a saman soket din caji kusa da filin wasan.
  2. Haɗa cajin madauwari na caja zuwa soket din caji, sannan ka haɗa cajin 3 prong zuwa mashin ɗin wuta.
  3. Baturi yana caji lokacin da caja LED ya yi ja. LED mai caja ya zama kore idan ya cika 85%. Zaka iya ci gaba da cajin babur ɗin ka hau shi sama don ƙarin awanni 1-2 idan an buƙata. Don tsayar da caji, don Allah a cire
  madogarar 3 daga maɓallin wutar, sa'annan cire fulogin madauwari daga soket din caji na babur. Rufe kwalliyar ƙarewa.
  4.Cajin baturi

 • Electric Scooter JB516B

  Scooter na lantarki JB516B

  Kyakkyawan aiki-Wannan babur na lantarki an sanye shi da ingantaccen injin watt 350, tare da iyakar gudu na 25km / h da zangon tuki na 30km, wanda zai iya ɗaukar 15% gangaren tudu cikin sauƙi.
  Designaya-mataki nadawa zane-da lantarki babur za a iya folded da sauri ta hanyar 1 na biyu hannu-latsa nadawa. Lokacin da aka ninka, za a iya ɗaukar babur ɗin da hannu ɗaya, yana mai da shi cikakken abokin tafiya.
  Lafiya da kwanciyar hankali-taka birki tabbatacce ne kuma abin dogaro. Kyakkyawan tsarin taka birki yana sa birki ya amsa da sauri kuma ya inganta aminci yayin amfani. Gwanin gaba na gaba yana ba wa direba cikakkiyar ta'aziyya. Hakanan babban birki mai birki yana da aikin EBS na murmurewar makamashi, kuma na baya yana da aikin birki. Wheelsafafun gaban suna sanye take da tsarin shanyewa, wanda zai iya sanya tuki zama mai karko.
  Sauki mai sauƙi-sabon yanayin balaguro: Ku zo ku gwada sabuwar hanyar hawa babur! Kawai danna ƙasa don farawa.
  Mai keɓaɓɓe da abokantaka-wannan babur ɗin babur ɗin lantarki an sanye shi da ƙafafun ƙafafun da ba su zamewa ba (wanda zai iya tallafawa ƙafafun ƙafa), manyan fitilolin mota don tabbatar da hawa hawa cikin dare lafiya, da kuma bayyananniyar LED ɗin haske don sauƙin hawa.

 • Electric Scooter JB525

  Scooter na lantarki JB525

  Bayanin fasinja: Wannan babur ɗin babur mai fun na yara ya dace da ƙananan yara don hawa kusa da nan. An tsara shi musamman don mahaya shekara 8 zuwa sama. Matsakaicin matsakaici ya iyakance zuwa 50kg.
  Mota da Thunƙwasa: lowarfin kulawa mai ƙarancin ƙafa da ƙafafun kafa mai ƙarfi da bel, har zuwa 7 MPH. Don yin sauri, taka kan babur kuma yi amfani da maɓallin haɓaka don haɓaka.
  Baturi da caji: ana amfani da shi ta batirin asirin-gubar mai ɗorewa, babur ɗin babur na lantarki zai iya yin tafiyar mil 7 zuwa 5 kan caji ɗaya. Ya hada da caja.
  Wheafafu da birki: wheelsafafun ƙafafu masu inci 6 masu ɗorewa suna ba da tuki mai santsi da santsi, yayin da birkin ƙafa na baya ya katse wutar lantarki, yana mai da filin ajiye motoci lafiya da sauƙi.
  Madauki da zamiya: Matsakaiciyar firam ɗin aluminium na babur ɗin lantarki na yara yana da sauƙi don safara da adanawa. Lokacin da batirin ya ƙare, sai ya juya zuwa babur mai tafiya, wanda zai iya hawa ba tare da juriya ba kuma ya sa shi cikin nishaɗi.

 • Electric Scooter JB516C

  Electric babur JB516C

  JAGORAN GUDA    

  1. Ana kawo babur na lantarki gabaɗaya daga masana'anta.
  2. An cajin baturin zuwa kashi 50% daga cikin akwati don sauƙin ku.
  3. Motar lantarki yana yin tafiye-tafiye da gwaje-gwaje da yawa a ma'aikata don dalilai masu inganci. Dashboard ɗin na iya nuna wasu cyan kaɗan lokacin hawan caji da kuma tafiyar mil mil a ranar karɓar.